Event Organiser - en to is translation catalogue (372 entries)

en:  <span class="meta-nav">&larr;</span> Newer events
is: Viðburðir fram í tímann

en: %d categories were created
is: %d flokkar stofnaðir

en: %d events were successfully imported
is: %d viðburður fluttir inn

en: %d venues were created
is: %d staðir stofnaðir

en: %s has only been tested up to %s %s
is: %s hefur aðeins verið prófað upp í %s %s

en: %s requires %s version %s or higher
is: %s krefst %s útgáfu %s eða hærra

en: &mdash; No Change &mdash;
is: — Án breytinga —

en: 'No events' message
is: 'Engir viðburðir' skilaboð

en: 1 category was created
is: 1 flokkur stofnaður

en: 1 event was successfully imported
is: 1 viðburður fluttur inn

en: 1 venue was created
is: 1 staður skráður

en: 24 hour time
is: 24 tíma klukka

en: <h4>City & State Fields Added</h4>City and state / province fields for venues have now been added. </br> If you'd like, Event Organiser can <a href='%s'>attempt to auto-fill them</a>. You can always manually change the details aftewards.
is: <h4>Borgar og svæða reitum bætt við</h4>Borga og svæða reitir fyrir staði hefur verið bætt við. </br> Ef þú vilt þá getur Event Organiser <a href='%s'>reynt að fylla þá út</a>. Þú getur svo breytt í höndunum síðar.

en: <h4>The Default Templates Have Changed</h4>Don't panic! If you've set up your own templates in your theme you won't notice any change. </br> If you haven't and want the old templates back, <a href='http://wp-event-organiser.com/blog/new-default-templates-in-1-7'>see this post<a/>.
is: <h4>Grunn sniðmát hafa breyst</h4>Ekki fara á taugum! Ef þú hefur sett upp eigin sniðmát í þinni þemu, þá tekurðu ekki einu sinni eftir breytingu.</br> Ef þú hefur ekki gert það og vilt gamla glæsi sniðmátið aftur, <a href='http://wp-event-organiser.com/blog/new-default-templates-in-1-7'>sjá hér<a/>.

en: A list or dropdown of event categories
is: Listi eða fellilisti yfir viðburðaflokka

en: A list or dropdown of event venues
is: Listi eða fellilisti yfir viðburðastaði

en: ASC
is: Stafrófsröð

en: Add Event
is: Bæta við viðburði

en: Add New Category
is: Bæta við nýjum flokki

en: Add New Event
is: Skrá nýjan viðburð

en: Add New Tag
is: Bæta við nýju tagi

en: Add New Venue
is: Skrá nýjan stað

en: Add To Google Calendar
is: Bæta við Google Calendar

en: Add an 'events' link to the navigation menu:
is: Bæta við 'viðburðar' tengli í yfirvalmynd:

en: Add information on your venue pages with venue custom fields, or give your venues more attentioned with their own 'featured image'
is: Hér má bæta við aukareitum fyrir viðburðastaðinn, eða setja inn sérstaka táknmynd staðarins.

en: Add or remove tags
is: Bæta við eða fjarlægja tög

en: Add or remove venues
is: Bæta við eða eyða stöðum

en: Add-on Licence keys
is: Leyfi fyrir viðbótum

en: Additional shortcodes & improved UI
is: Viðbótar skammvalskóðar og betrumbætt viðmót

en: Address
is: Heimilisfang

en: All Categories
is: Allir viðburðir

en: All Day
is: Heilsdags

en: All Tags
is: Öll tög

en: All Venues
is: Allir staðir

en: All dates and times must be entered in the specified format. This format can changed in the settings page.
is: Dags og tímasetningar þurfa að fylgja forminu. Möguleiki er að velja hvaða form ætti að nota á stillingasíðunni.

en: All day
is: Heils dags

en: All events
is: Allir viðburðir

en: Apologies, but no events were found for the requested category.
is: Úff, umbeðinn flokkur er galtómur.

en: Apologies, but no events were found for the requested tag.
is: Afsakið, en engir viðburðir fundust fyrir gefið tag.

en: Apologies, but no events were found for the requested venue.
is: Afsakið, en engir viðburður fundust á umbeðnum stað.

en: Apologies, but no results were found for the requested archive.
is: Því miður, engar niðurstöður fundust fyrir leit í umbeðnu safni.

en: Are current events past?
is: Eru núverandi viðburðir liðnir?

en: Assign the category a colour.
is: Setja lit flokks

en: Author
is: Höfundur

en: Below any <strong>known</strong> plug-in and theme conflicts are highlighted in red.
is: Að neðan eru <strong>þekktir</strong> árekstrar viðbóta og þemu birt í rauðum lit.

en: Break this series
is: Brjóta niður runu

en: But that's not all &hellip;
is: En það er ekki allt...

en: By clicking the relevant tab, you can view events in Month, Week or Day mode. You can also filter the events by events by category and venue. The 'go to date' button allows you to quickly jump to a specific date.
is: Með því að smella á viðeigandi fleti má sjá í Mánaðar, Viku eða Dags ham. Svo geturðu líka skoðað eftir flokki eða viðburðarstað. 'Hoppa á dagsetningu' hnappurinn leyfir þér svo að hoppa þangað sem þú vilt í tíma.

en: Calendar View
is: Dagatals sýn

en: Calendar options
is: Valmöguleikar dagatals

en: Cancel
is: Hætta við

en: Categories
is: Flokkar

en: Check this option to prevent any stylesheets from Event Organiser being loaded on the front-end
is: Hakið við þetta ef þú vilt koma í veg fyrir að nokkur

en: Check to edit this event and its reoccurrences
is: Sjá nánar viðburð og hans viðburðaröð

en: Choose from the most used tags
is: Veljið úr vinsælustu tögum

en: City
is: Bær/Borg

en: Color
is: Litur

en: Comments
is: Athugasemdir

en: Country
is: Land

en: Create an event
is: Stofna til viðburðar

en: Creating events
is: Stofnun viðburða

en: Creating events:
is: Stofna viðburði:

en: Current date/time
is: Núverandi stund

en: Custom Fields
is: Sérsniðnir reitir

en: Custom field deleted.
is: Valkvæðu svæði eytt.

en: Custom field updated.
is: Valkvætt svæði uppfært.

en: DESC
is: Öfug stafrófsröð

en: Date Format:
is: Sniðmát dagsetningar:

en: Day
is: Dagur

en: Day archive
is: Safn dags

en: Debugging Event Organiser
is: Aflúsa Event Organiser

en: Delete
is: Eyða

en: Delete Events
is: Eyða viðburðum

en: Delete Other's Events
is: Eyða annarra manna viðburðum

en: Delete expired events:
is: Eyða liðnum viðburðum

en: Delete this occurrence
is: Eyða þessum viðburði

en: Delete will permanently remove the venue
is: Eyðing viðburðarstaðar er endanleg aðgerð

en: Disable CSS:
is: Slökkva á CSS:

en: Dismiss
is: Hætta við

en: Dismiss this notice
is: Hunsa tilkynningu

en: Display as dropdown
is: Birta sem fellival

en: Display past events on calendars, event lists and archives (this can be over-ridden by shortcode attributes and widget options).
is: Birta liðna viðburði í dagatölum, yfirlitum og söfnum (þetta má líka stilla í stillingum skammvalskóða og stillingum viðbóta (e. widget options)

en: Displays a calendar of your events
is: Sýnir dagatalsyfirlit þinna viðburða

en: Displays a list of events
is: Birta lista viðburða

en: Displays a list of events, grouped by date
is: Sýnir yfirlit yfir viðburði, hópað eftir dagsetningu

en: Do not add to menu
is: Bætið ekki í valmynd

en: Download Export File
is: Hala niður vistuðum gögnum

en: Download system information file
is: Sækja kerfisupplýsingaskrá

en: Draft
is: Uppkast

en: Edit
is: Breyta

en: Edit Category
is: Breyta flokki

en: Edit Event
is: Breyta viðburði

en: Edit Events
is: Breyta viðburðum

en: Edit Others' Events
is: Breyta annarra manna viðburðum

en: Edit Tag
is: Breyta tagi

en: Edit Venue
is: Breyta stað

en: Enable event pretty permalinks:
is: Virkja fegurri slóðir (e. permalinks):

en: Enable events ICAL feed:
is: Virkja ICAL flæði viðburða:

en: Enable templates:
is: Virkja sniðmát:

en: End
is: Endir

en: End Date/Time
is: Lokastund

en: Error:
is: Villa:

en: Event
is: Viðburður

en: Event (single)
is: Viðburður (stakur)

en: Event Categories
is: Flokkar viðburða

en: Event Category Archives: %s
is: Safn viðburðaflokks: %s

en: Event Detail
is: Nánar um viðburð

en: Event Details
is: Nánar um viðburð

en: Event Organiser
is: Skipuleggjandi viðburðar

en: Event Organiser Extensions
is: Viðbætur

en: Event Organiser Settings
is: Stillingar viðburðastjórnanda

en: Event Organiser offers a range of extension which add additional features to the plug-in.
is: Event Organiser bíður upp á viðbætur sem gera gott betra.

en: Event Tag Archives: %s
is: Safn viðburðataga:  %s

en: Event Tags
is: Tög viðburðar

en: Event Title
is: Titill viðburðar

en: Event Venues
is: Viðburðastaðir

en: Event categories
is: Flokkar viðburða

en: Event date/time format
is: Snið á viðburðar dagsetningu/tíma

en: Event dates were not saved.
is: Dagsetningar viðburðar ekki vistaðar.

en: Event does not contain any dates.
is: Viðburður án dagsetninga.

en: Event draft updated. <a target="_blank" href="%s">Preview event</a>
is: Uppkast viðburðar uppfært. <a target="_blank" href="%s">Skoða uppkast</a>

en: Event list widget placeholders
is: Táknmyndir fyrir viðburðarlista viðbótina

en: Event management permissions
is: Réttindi viðburðastjórnunar

en: Event page:
is: Viðburðasíða:

en: Event published. <a href="%s">View event</a>
is: Viðburður birtur. <a href="%s">Sjá viðburð</a>

en: Event restored to revision from %s
is: Fyrri útgáfa viðburðar notuð %s

en: Event saved.
is: Viðburður vistaður.

en: Event scheduled for: <strong>%1$s</strong>. <a target="_blank" href="%2$s">Preview event</a>
is: Viðburður tímasettur: <strong>%1$s</strong>. <a target="_blank" href="%2$s">Skoða viðburð</a>

en: Event submitted. <a target="_blank" href="%s">Preview event</a>
is: Viðburður skráður. <a target="_blank" href="%s">Skoða viðburð</a>

en: Event updated.
is: Viðburður uppfærður.

en: Event updated. <a href="%s">View event</a>
is: Viðburður uppfærður. <a href="%s">Skoða viðburð</a>

en: Event venue
is: Viðburðarstaður

en: Events
is: Viðburðir

en: Events Agenda
is: Dagskrá viðburða

en: Events Calendar
is: Viðburða

en: Events Category page:
is: Síða viðburðaflokka:

en: Events archives:
is: Safn viðburða:

en: Events within %d months
is: Viðburðir innan %d mánaða

en: Events within %d weeks
is: Viðburðir innan %d vikna

en: Events within 1 month
is: Viðburðir innan eins mánaðar

en: Events within 1 week
is: Viðburðir innan einnar viku

en: Events within 1 year
is: Viðburðir innan árs

en: Events within 24 hours
is: Viðburðir næsta sólarhringinn

en: Events:
is: Viðburðir:

en: Excerpt
is: Útdráttur

en: Exclude events from searches:
is: Halda viðburði utan leitarniðurstaðna:

en: Expired events
is: Liðnir viðburðir

en: Export
is: Flytja út (e. export)

en: Export Events
is: Flytja út viðburði

en: Extensions
is: Viðbætur

en: File Error encountered: %d
is: Villa kom upp: %d

en: File size: %s. File type: %s
is: Skráarstærð: %s. Skráarform: %s

en: Find out more &hellip;
is: Læra meira...

en: Flexible Booking Options
is: Sveikjanlegir bókunarmöguleikar

en: For more information
is: Fyrir frekari upplýsingar

en: For more information see documentation <a href='%s'>on editing the templates</a>
is: Fyrir frekari upplýsingar sjá <a href='%s'>að breyta sniðmátum</a>

en: Future events
is: Framtíðar viðburðir

en: General
is: Almennt

en: Get Event Organiser Pro
is: Sæktu Event Organiser Pro

en: Get Event Organiser Pro Add-On
is: Sækja viðbætur við Event Organiser

en: Get Link
is: Fá slóð

en: Give your users the ability to search and filter through your events with the event search shortcode. Event Organiser Pro also adds a text editor button to make inserting and configuring your shortcodes that bit easier.
is: Gefðu notendum þínum kleift að leita eftir leitar skammvali. Event Organiser Pro also adds a text editor button to make inserting and configuring your shortcodes that bit easier.

en: Go to Event Organiser settings
is: Fara í stillingar

en: Group by
is: Flokka eftir

en: Group date format
is: Hóp dagsetningar sniðmát

en: Group occurrences
is: Hóp tilvik

en: Hide dates
is: Fela dagsetningar

en: Hour
is: Klukkustund

en: If 'no' is selected, an occurrence of an event is only past when it has finished. Otherwise, an occurrence is considered 'past' as soon as it starts.
is: Ef valið er 'nei', þá er litið á viðburð sem liðinn aðeins þegar hann er sannarlega liðinn. Annars er hann flokkaður sem liðinn um leið og hann hefst.

en: If selected only one occurrence of an event will be displayed on event lists and archives (this can be over-ridden by shortcode attributes and widget options.
is: Ef valið mun aðeins eitt eintak viðburðar vera birt á listum og í söfnum (þetta má yfirtaka með skammvölum og stillingum viðbóta).

en: If selected the event will be automatically trashed 24 hours after the last occurrence finishes.
is: Ef valið þá verður viðburðinum sjálfkrafa eytt sólarhring eftir síðasta viðburð í röðinni.

en: If selected, visitors can subscribe to your events with the url: %s
is: Ef valið, þá geta notendur gerst áskrifendur að viðburðum á slóðinni: %s

en: Import
is: Flytja inn

en: Import Events
is: Hlaða inn viðburðum

en: Import an ICS file.
is: Hlaða inn úr ICS skrá.

en: Import categories
is: Hlaða inn flokkum

en: Import venues
is: Hlaða inn stöðum

en: Include 'Add To Google' link
is: Birta 'Bæta við Google' slóð

en: Include past events
is: Birta liðna viðburði

en: Include/Exclude occurrences
is: Fella út/halda inni tilvikum

en: Invalid date "%s". Date expected in YYYYMMDD format.
is: Ógild dagsetning "%s". Búst er við henni á forminu ÁÁÁÁMMDD.

en: Invalid datetime "%s". Date expected in YYYYMMDDTHHiissZ or YYYYMMDDTHHiiss format.
is: Ógild stund "%s". Við reiknum með á forminu ÁÁÁÁMMDDTHHiissZ or ÁÁÁÁMMDDTHHiiss forminu.

en: Invalid file uploaded. The file must be a ics calendar file of type 'text/calendar', no larger than 2MB.
is: Óhæft form á skrá. Skráin verður að vera á ics dagatalsformi, tegundinni 'text/calendar', ekki stærri en 2MB.

en: Invalid monthly schedule (invalid ordinal)
is: Ógilt mánaðarskipulag (ógilt raðnúmer)

en: Known plug-in & theme conflicts, highlighted in red, may be minor or have a simple resolution. Please contact support.
is: Þekktir árekstrar viðbóta og þemu, sýnt í rauðu, kunna að vera smávægilegir eða eiga sér einfalda lausn. Vinsamlegast leitið aðstoðar.

en: Later events <span class="meta-nav">&rarr;</span>
is: Síðari viðburðir <span class="meta-nav">→</span>

en: Link directly to event for days with only one event
is: Vísa beint í viðburð þar sem aðeins er einn viðburður þann daginn

en: List category slug(s), seperate by comma. Leave blank for all
is: Birta skemmri slóðir flokka, aðkildar með kommu. Skiljið eftir autt fyrir all

en: Loading&#8230;
is: Hleður inn...

en: Manage Event Categories & Tags
is: Stjórna flokkum og tögum viðburða

en: Manage Venues
is: Stýra viðburðastöðum

en: Minute
is: Mínuta

en: Month
is: Mánuður

en: Month archive
is: Safn mánaðar

en: New Category Name
is: Nýtt nafn flokks

en: New Event
is: Nýr viðburður

en: New Tag Name
is: Nýtt heiti tags

en: New Venue Name
is: Nýtt nafn staðar

en: Next month
is: Næsti mánuður

en: No
is: Nei

en: No Venue
is: Enginn staður

en: No categories found
is: Engir flokkar fundust

en: No events found
is: Engir viðburðir fundust

en: No events found in Trash
is: Engir viðburðir í ruslinu

en: No events were imported.
is: Engir viðburðir fluttir inn.

en: No file detected.
is: Finn ekki skrá

en: No tags found
is: Engin tög fundust

en: No venues found
is: Engir staðir fundust

en: None
is: Ekkert

en: Nothing Found
is: Ekkert fannst

en: Number of events
is: Fjöldi viðburða

en: Occurrence deleted.
is: Tilviki eytt

en: Occurrence not deleted. Occurrence not found.
is: Tilviki ekki eytt. Tilvik fannst ekki.

en: Only pre-existing venues can be selected. To add a venue, go to the venues page.
is: Aðeins forvaldir viðburðarstaðir geta verið merktir. Til að bæta við viðburðarstað, farðu á tilsvarandi síðu.

en: Order by
is: Raða eftir

en: Organiser
is: Skipuleggjandi

en: Overview
is: Yfirlit

en: Page list (fallback)
is: Síðulisti (til vara)

en: Parent Category
is: Yfirflokkur

en: Permalink:
is: Slóð

en: Permalinks
is: Slóðir

en: Permissions
is: Leyfi

en: Popular Tags
is: Vinsæl tög

en: Post Code
is: Póstnúmer

en: Previous month
is: Fyrri mánuður

en: Private
is: Einka

en: Protected
is: Varið

en: Publish Event
is: Birta viðburð

en: Publish Events
is: Birta viðburði

en: Read Private Events
is: Skoða einkaviðburði

en: Reoccurence:
is: Endurtekningar:

en: Reoccurrence
is: Viðburðaraðir

en: Repeat every
is: Endurtekið tilvik

en: Repeating events
is: Endurteknir viðburðir

en: Revisions
is: Útgáfur

en: Role
is: Rulla

en: Save
is: Vista

en: Save Draft
is: Vista uppkast

en: Schedule end date is before is before the start date.
is: Lokadagsetning er á undan upphafsdagsetningu.

en: Schedule not recognised.
is: Skipulag óþekkt.

en: Search Categories
is: Leita í flokkum

en: Search Tags
is: Leita í tögum

en: Search Venues
is: Leita í stöðum

en: Search events
is: Leita í viðburðum

en: See the <a %s> documentation</a>
is: Sjá <a %s> skjölunina</a>

en: Select Category
is: Velja flokk

en: Select a venue
is: Velja viðburðarstað

en: Select which features events should support
is: Veldu hvaða fítusa viðburður ætti að styðja

en: Selecting a venue
is: Velja viðburðastað

en: Separate tags with commas
is: Látið kommur skilja að tög

en: Separate venues with commas
is: Skiljið að staði með kommum

en: Set permissions for events and venue management
is: Setja réttindi fyrir stjórnun viðburða og viðburðastaða

en: Settings
is: Stillingar

en: Show Less
is: Sýna færri

en: Show More
is: Sýna fleiri

en: Show dates
is: Sýna dagsetningar

en: Show hierarchy
is: Sýna erfðir

en: Show long events
is: Sýna langa viðburði

en: Show past events:
is: Sýna liðna viðburði

en: Slug
is: Netvænt stuttheiti

en: Start
is: Upphaf

en: Start Date/Time
is: Upphafsstund

en: Start date
is: Upphafsdagsetning

en: Start date not provided.
is: Engin upphafsdagsetning.

en: Start date occurs after end date.
is: Upphaf er á eftir enda.

en: State / Province
is: Svæði

en: Submit for Review
is: Senda í rýni

en: System Info
is: Kerfisupplýsingar

en: Tags
is: Tög

en: Template (leave blank for default)
is: Sniðmát (hafið autt ef nota skal sjálfgefið)

en: Templates
is: Sniðmát

en: The end date is the date the event finishes. If the event is a reoccuring event, this is the end date of the first occurrence.
is: Lokadagsetning er sá dagur sem viðburði lýkur. Ef viðburðurinn er hluti af viðburðaröð, þá er miðað við lok fyrsta viðburðar í röðinni.

en: The export button below generates an ICS file of your events that can be imported in to other calendar applications such as Google Calendar.
is: Útflutnings-hnappurinn að neðan græjar til ICS skrá sem gerir þér kleift að flytja gögnin aftur inn í önnur dagatöl, Google Calendar sem dæmi.

en: The start date is the date the event starts. If the event is a reoccuring event, this is the start date of the first occurrence.
is: Upphafsdagsetninging er sá dagur sem viðburður byrjar. Ef viðburðurinn er hluti af viðburðaröð, þá er miðað við lok fyrsta viðburðar í röðinni.

en: There is no excerpt because this is a protected post.
is: Enginn útdráttur þar sem hér er ritvarin færsla.

en: There was an error fetching the feed. Response code: %s.
is: Ekki tókst að sækja gögnin. Svarkóði: %s.

en: There was an error opening the ICAL file.
is: Villa kom upp við að opna ICAL skrána.

en: This alters the default format for inputting dates.
is: Þetta breytir staðlaða forminu til að setja inn dagsetningar.

en: This event finished on %s
is: Þessum viðburði lýkur þann %s

en: This event has been broken from a recurring event.
is: Þessi viðburður hefur verið slitinn út úr viðburðaröð.

en: This event is running from %1$s until %2$s. It is next occurring on %3$s
is: Þessi viðburður stendur yfir frá %1$s til %2$s. Næsti er %3$s

en: This event reoccurs
is: Þessi viðburður endurtekur sig

en: This event was posted by <a href="%5$s">%4$s</a>. Bookmark the <a href="%2$s" title="Permalink to %3$s" rel="bookmark">permalink</a>.
is: Viðburður settur inn af <a href="%5$s">%4$s</a>. Settu bókamerki á <a href="%2$s" title="Slóð á %3$s" rel="bookmark">slóð</a>.

en: This event was posted in %1$s by <a href="%5$s">%4$s</a>. Bookmark the <a href="%2$s" title="Permalink to %3$s" rel="bookmark">permalink</a>.
is: Þessi viðburður var settur inn %1$s af <a href="%5$s">%4$s</a>. Settu bókamerki á <a href="%2$s" title="Slóð á %3$s" rel="bookmark">slóð</a>.

en: This event will repeat
is: Þessi viðburður verður endurtekinn

en: This is a reoccurring event
is: Þessi viðburður er hluti af viðburðaröð

en: This page shows all (occurrances of) events. You can view the summary of an event by clicking on it. If you have the necessary permissions, a link to the event's edit page will appear also.
is: Þessi síða sýnir öll tilvik viðburðar. Þú getur skoðað nánar með því að smella á slóð hans. Ef þú hefur réttindi til geturðu meira að segja fengið að breyta honum.

en: Thumbnail
is: Táknmynd

en: Title
is: Titill

en: Title:
is: Titill:

en: To help speed things along, if you report a bug please indicate if you have done so. Once the plug-in or theme has been identified it is often easy to resolve the issue.
is: Til að flýta fyrir, ef þú skráir bögg, endilega láttu það í ljós. Þegar búið er að gera það fyrir viðbótina eða þemuna, er oft létt verk að leysa málið.

en: Upcoming Dates
is: Á döfinni

en: Update Category
is: Uppfæra flokk

en: Update Tag
is: Uppfæra tag

en: Update Venue
is: Uppfæra stað

en: Upload ICS file
is: Hlaðið inn ICS skrá

en: Use the venues input field to search for existing venues
is: Notaðu viðburðarstaðinn til að leita að þeim sem skráðir eru

en: Venue
is: Viðburðarstaður

en: Venue <strong>created</strong>
is: Staður <strong>búinn til</strong>

en: Venue <strong>updated</strong>
is: Stað <strong>eytt</strong>

en: Venue <strong>was not</strong> created
is: Staður <strong>var ekki</strong> stofnaður

en: Venue <strong>was not</strong> updated
is: Staður <strong>var ekki</strong> uppfærður

en: Venue Location
is: Staðsetning staðar

en: Venue Name
is: Nafn viðburðarstaðar

en: Venue custom fields & thumbnails
is: Sérreitir og táknmyndir viðburðarstaðar.

en: Venue name
is: Nafn staðar

en: Venue page:
is: Síða staðar:

en: Venue(s) <strong>deleted</strong>
is: Stað/stöðum <strong>eytt</strong>

en: Venue(s) <strong>were not </strong> deleted
is: Stöðum <strong>eytt</strong>

en: Venues
is: Viðburðastaðir

en: View
is: Skoða

en: View Event
is: Birta viðburð

en: View Venue
is: Skoða viðburðastað

en: View all categories
is: Birta allt

en: View all events
is: Birta allt

en: View all venues
is: Birta allt

en: View will take you to the venue's page
is: Skoða, mun beina þér á viðburðastaða síðuna.

en: Warning:
is: Aðvörun:

en: Week
is: Vika

en: When
is: Hvenær

en: Where
is: Hvar

en: Year archive
is: Safn árs

en: Yes
is: Já

en: You can create an event on this Calendar, by clicking on day or dragging over multiple days (in Month view) or multiple times (in Week and Day view). You can give the event a title, specify a venue and provide a descripton. The event can be immediately published or saved as a draft. In any case, the event is created and you are forwarded to that event's edit page.
is: Þú getur bætt viðburði við þetta dagatal, með því að smella á daginn eða með því að velja nokkra daga (í Mánaðar sýninni) eða nokkrum sinnum í Viku eða Dgs ham). Þú getur skráð nafn, sett stað og sett inn lýsingu. Síðan má birta eða vista uppkast. Hvernig sem fer þá er viðburðurinn búinn til og þú er sendur áfram á síðu til að breyta.

en: You can use specified tags as placeholders for event information which you want to appear in the widget. <a href="%s" target="_blank"> Find out more</a>.
is: Þú getur notað sérstök tög fyrir viðburði í viðbótinni. <a href="%s" target="_blank"> Sjá nánar</a>.

en: You do not have permission to delete this venue
is: Þig skortir réttindi til að að eyða þessum stað

en: You do not have permission to edit this venue.
is: Þú hefur ekki réttindi til breytinga

en: You do not have permission to manage venues
is: Þú hefur ekki réttindi til að stýra stöðum

en: You do not have sufficient permissions to create events.
is: Nú skortir til vald til viðburðastofnunar.

en: You do not have sufficient permissions to delete this event.
is: Nú skortir þig vald til að eyða viðburði

en: You do not have sufficient permissions to edit this event.
is: Nú skortir þig vald til viðburðabreytinga

en: You do not have sufficient permissions to import events.
is: Ónei, hér skortir þig réttindi til að flytja inn viðburði.

en: [Line %1$d]
is: [Lína %1$d]

en: custom
is: sérvalið

en: custom reoccurrence
is: sérstillt endurtekning

en: daily
is: daglega

en: day
is: dagur

en: day of month
is: dagur mánaðar

en: day of week
is: dagur viku

en: days
is: dagar

en: dd-mm-yyyy
is: dd-mm-áááá

en: every %d days
is: hvern %d dag

en: every %d weeks on
is: hverja %d viku þann

en: every %d years
is: hvert %d ár

en: every %d years on the
is: hvert %d ár þann

en: every day
is: daglega

en: every month on the
is: hvern mánuð þann

en: every week on
is: hverja viku þann

en: every year
is: hver ár

en: every year on the
is: árlega þann

en: first
is: fyrsti

en: fourth
is: fjórði

en: go to date
is: stökkva á dagsetningu

en: last
is: síðasti

en: mm-dd-yyyy
is: mm-dd-áááá

en: month
is: mánuður

en: monthly
is: mánaðarlega

en: months
is: mánuður

en: on
is: á

en: one time only
is: aðeins einu sinni

en: second
is: annar

en: third
is: þriðji

en: today
is: í dag

en: unknown
is: óþekkt

en: until
is: þar til

en: week
is: vika

en: weekly
is: vikulega

en: weeks
is: vikur

en: year
is: ár

en: yearly
is: árlega

en: years
is: ár

en: yyyy-mm-dd
is: áááá-mm-dd
