Event Organiser - en to th translation catalogue (217 entries)

en: Events Agenda
th: จุดมุ่งหมายของกิจกรรม

en: Title
th: ชื่อ

en: Group by
th: จัดกลุ่มโดย

en: Day
th: วัน

en: Week
th: สัปดาห์

en: Month
th: เดือน

en: Group date format
th: จัดกลุ่มรูปแบบเวลานัดหมาย

en: Events Calendar
th: ปฏิทินกิจกรรม

en: Event categories
th: หมวดหมู่กิจกรรม

en: Event venue
th: สถานที่จัดกิจกรรม

en: All Venues
th: สถานที่ทั้งหมด

en: Previous month
th: เดือนที่ผ่านมา

en: Next month
th: เดือนหน้า

en: Displays a list of events
th: แสดงรายชื่อของสถานที่

en: Events
th: กิจกรรม

en: Number of events
th: จำนวนสถานที่

en: Venue
th: สถานที่

en: Order by
th: จัดลำดับโดย

en: Start date
th: เวลานัดหมาย

en: Edit
th: แก้ไข

en: Delete
th: ลบ

en: View
th: มุมมอง

en: Event Categories
th: หมวดหมู่กิจกรรม

en: Categories
th: หมวดหมู่

en: Select Category
th: เลือกหมวดหมู่

en: Title:
th: ชื่อ:

en: Display as dropdown
th: แสดงแบบดร็อปดาวน์

en: Event Venues
th: สถานที่จัดกิจกรรม

en: Venues
th: สถานที่

en: Calendar View
th: มุมมองปฏิทิน

en: today
th: วันนี้

en: day
th: วัน

en: week
th: สัปดาห์

en: month
th: เดือน

en: go to date
th: ไปที่เวลา

en: Calendar options
th: ตัวเลือกของปฏิทิน

en: 24 hour time
th: เวลา 24 ชั่วโมง

en: Loading&#8230;
th: กำลังโหลด...

en: Current date/time
th: วัน/เวลา ปัจจุบัน

en: Create an event
th: สร้างกิจกรรม

en: When
th: เมื่อไหร่

en: Event Title
th: หัวเรื่องกิจกรรม

en: Where
th: ที่ไหน

en: Save Draft
th: บันทึกเบื้องต้นแบบไม่เผยแพร่

en: Cancel
th: ยกเลิก

en: Publish Event
th: เผยแพร่กิจกกรรม

en: Event Details
th: รายละเอียดกิจกรรม

en: Event Detail
th: รายละเอียดกิจกรรม

en: System Info
th: เกี่ยวกับระบบ

en: Yes
th: ใช่

en: No
th: ไม่ใช่

en: unknown
th: ไม่ทราบ

en: Organiser
th: ผู้จัด

en: Start Date/Time
th: เริ่ม วัน/เวลา

en: End Date/Time
th: สิ้นสุด วัน/เวลา

en: All day
th: ทั้งวัน

en: Reoccurence:
th: เกิดขึ้นซ้ำ

en: daily
th: รายวัน

en: weekly
th: รายสัปดาห์

en: monthly
th: รายเดือน

en: yearly
th: รายปี

en: custom
th: ปรับแต่ง

en: Repeat every
th: ทำซ้ำทุกๆ..

en: on
th: เริ่มเมื่อ

en: day of month
th: วันในหนึ่งเดือน

en: day of week
th: วันในหนึ่งสัปดาห์

en: until
th: จนถึง

en: Show dates
th: แสดงเวลา

en: Select a venue
th: เลือกสถานที่

en: Venue Name
th: ชื่อสถานที่

en: Event dates were not saved.
th: เวลาสำหรับกิจกรรมไม่ถูกบันทึก

en: Event
th: กิจกรรม

en: View all events
th: ดูกิจกรรมทั้งหมด

en: Future events
th: กิจกรรมที่จะมาถึง

en: Expired events
th: กิจกรรมที่เสร็จสิ้นแล้ว

en: Events within 24 hours
th: กิจกรรมภายใน 24 ชั่วโมง

en: Events within 1 week
th: กิจกรรมภายใน 1 สัปดาห์

en: Events within %d weeks
th: กิจกรรมภายใน %d สัปดาห์

en: Events within 1 month
th: กิจกรรมภายใน 1 เดือน

en: Events within %d months
th: กิจกรรมภายใน %d เดือน

en: Events within 1 year
th: กิจกรรมภายใน 1 ปี

en: &mdash; No Change &mdash;
th: — ไม่มีการเปลี่ยนแปลง —

en: General
th: ทั่วไป

en: Import
th: นำเข้า

en: Export
th: นำออก

en: Event Organiser Settings
th: ตั้งค่า Event Organiser

en: Edit Events
th: แก้ไขกิจกรรม

en: Publish Events
th: เผยแพร่กิจกรรม

en: Delete Events
th: ลบกิจกรรม

en: Edit Others' Events
th: แก้ไขกิจกรรมอื่นๆ

en: Delete Other's Events
th: ลบกิจกรรมอื่นๆ

en: Read Private Events
th: อ่านกิจกรรมส่วนตัว

en: Manage Event Categories & Tags
th: จัดการหมวดหมู่กิจกรรมและป้ายกำกับ

en: Templates
th: เท็มเพลท

en: Author
th: ผู้เขียน

en: Thumbnail
th: ภาพย่อ

en: Excerpt
th: ยกเว้น

en: Comments
th: ความเห็น

en: Revisions
th: ปรับปรุง

en: Event Tags
th: ป้ายกำกับกิจกรรม

en: Show past events:
th: แสดงกิจกรรมที่ผ่านมาแล้ว

en: Date Format:
th: รูปแบบเวลา

en: dd-mm-yyyy
th: วัน-เดือน-ปี

en: mm-dd-yyyy
th: เดือน-วัน-ปี

en: yyyy-mm-dd
th: ปี-เดือน-วัน

en: Are current events past?
th: นี่คือกิจกรรมปัจจุบันใช่ไหม?

en: Delete expired events:
th: ลบกิจกรรมที่ผ่านไปแล้ว

en: Enable events ICAL feed:
th: อนุญาติให้ events ICAL feed:

en: Exclude events from searches:
th: ตัดกิจกรรมออกจากการค้นหา

en: Enable templates:
th: อนุญาติให้ใช้ เท็มเพลท

en: Events archives:
th: คลังกิจกรรม

en: Event page:
th: หน้ากิจกรรม

en: Venue page:
th: หน้าสถานที่

en: Events Category page:
th: หน้าหมวดหมู่กิจกรรม

en: Event (single)
th: กิจกรรม (เดี่ยว)

en: Year archive
th: คลังข้อมูลรายปี

en: Month archive
th: คลังข้อมูลรายเดือน

en: Day archive
th: คลังข้อมูลรายวัน

en: Set permissions for events and venue management
th: ติดตั้งบทบาทสำหรับการจัดการกิจกรรมและสถานที่

en: Role
th: บทบาท

en: None
th: ว่างเปล่า

en: Do not add to menu
th: ห้ามเพิ่มเข้าสู่เมนู

en: Save
th: บันทึก

en: Venue name
th: ชื่อสถานที่

en: Get Link
th: เรียกใช้ลิงค์

en: No file detected.
th: ไม่พบไฟล์

en: Export Events
th: นำออกกิจกรรม

en: Download Export File
th: ดาวน์โหลด ไฟล์นำออก

en: Import Events
th: นำเข้ากิจกรรม

en: Import an ICS file.
th: นำเข้าไฟล์ ICS

en: Import venues
th: นำเข้าสถานที่

en: Import categories
th: นำเข้าหมวดหมู่

en: Upload ICS file
th: อัพโหลดไฟล์ ICS

en: 1 venue was created
th: 1 สถานที่ถูกสร้างขี้น

en: 1 category was created
th: 1 หมวดหมู่ถูกสร้างขี้น

en: Protected
th: ป้องกัน

en: Private
th: ส่วนตัว

en: Draft
th: สำรอง

en: Start
th: เริ่ม

en: End
th: สิ้นสุด

en: Edit Event
th: แก้ไขกิจกรรม

en: All Day
th: ทั้งวัน

en: Add To Google Calendar
th: เพิ่มใส่ Google Calendar

en: Search Venues
th: ค้นหาสถานที่

en: View Venue
th: ดูสถานที่

en: Edit Venue
th: แก้ไขสถานที่

en: Update Venue
th: อัพเดทสถานที่

en: Add New Venue
th: เพิ่มสถานที่ใหม่

en: New Venue Name
th: ชื่อสถานที่ใหม่

en: No venues found
th: ไม่พบสถานที่

en: Add or remove venues
th: เพิ่มหรือลบสถานที่

en: Venue Location
th: ที่อยู่ของสถานที่

en: View all venues
th: ดูสถานที่ทั้งหมด

en: No Venue
th: ไม่มีสถานที่

en: Search Categories
th: ค้นหาหมวดหมู่

en: All Categories
th: หมวดหมู่ทั้งหมด

en: Parent Category
th: หมวดหมู่หลัก

en: Edit Category
th: แก้ไข

en: Update Category
th: อัพเดทหมวดหมู่

en: Add New Category
th: เพิ่มหมวดหมู่ใหม่

en: New Category Name
th: ชื่อหมวดหมู่ใหม่

en: No categories found
th: ไม่พบหมวดหมู่

en: View all categories
th: ดูหมวดหมู่ทั้งหมด

en: Search Tags
th: ค้นหาป้ายกำกับ

en: All Tags
th: ป้ายกำกับทั้งหมด

en: Popular Tags
th: ป้ายกำกับที่นิยม

en: Edit Tag
th: แก้ไขป้ายกำกับ

en: Update Tag
th: อัพเดทป้ายกำกับ

en: Add New Tag
th: เพิ่มป้ายกำกับใหม่

en: New Tag Name
th: ชื่อป้ายกำกับใหม่

en: No tags found
th: ไม่พบป้ายกำกับ

en: Choose from the most used tags
th: เลือกจากป้ายกำกับที่ใช้บ่อยที่สุด

en: Tags
th: ป้ายกำกับ

en: Add or remove tags
th: เพิ่มหรือลบป้ายกำกับ

en: Add New Event
th: เพิ่มกิจกรรมใหม่

en: New Event
th: กิจกรรมใหม่

en: All events
th: กิจกรรมทั้งหมด

en: View Event
th: ดูกิจกรรม

en: Search events
th: ค้นหากิจกรรม

en: No events found
th: ไม่พบกิจกรรม

en: No events found in Trash
th: ไม่พบกิจกรรมในถังขยะ

en: Event updated.
th: กิจกรรมอัพเดทแล้ว

en: Event saved.
th: กิจกรรมถูกบันทึกแล้ว

en: Creating events
th: กำลังสร้างกิจกรรม

en: Creating events:
th: กำลังสร้างกิจกรรม:

en: Selecting a venue
th: กำลังเลือกสถานที่

en: Overview
th: ภาพรวม

en: Add Event
th: เพิ่มกิจกรรม

en: For more information
th: สำหรับรายละเอียดเพิ่มเติม

en: Color
th: สี

en: Assign the category a colour.
th: สั่งงานให้หมวดหมู่แสดงเป็นสี

en: last
th: อันดับสุดท้าย

en: first
th: อันดับแรก

en: second
th: อันดับสอง

en: third
th: อันดับสาม

en: fourth
th: อันดับสี่

en: one time only
th: ครั้งเดียวเท่านั้น

en: every day
th: ทุกวัน

en: every year
th: ทุกๆปี

en: Show More
th: แสดงเพิ่มเติม

en: Show Less
th: แสดงแบบย่อ

en: Hide dates
th: ซ่อนเวลานัดหมาย

en: Hour
th: ชั่วโมง

en: Minute
th: นาที

en: days
th: วัน

en: weeks
th: สัปดาห์

en: months
th: เดือน

en: year
th: ปี

en: years
th: หลายปี

en: Settings
th: ตั้งค่า

en: Address
th: ที่อยู่

en: City
th: เมือง

en: State / Province
th: จังหวัด

en: Post Code
th: รหัสไปรษณีย์

en: Country
th: ประเทศ

en: Nothing Found
th: ไม่พบสิ่งใด

en: Upcoming Dates
th: เวลานัดหมายที่กำลังมาถึง
